ตารางถ่าย 13 ธันวาคม 2562

Snooker World Ranking

Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
19:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
21:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
02:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
20:01
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking

อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

เอล อาห์ลี
เอล อาห์ลี
00:00
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
เอล โมคาวลูน
เอล โมคาวลูน
00:00
วาดี้ เดกลา
วาดี้ เดกลา
มิสเลอร์ มาคาซา
มิสเลอร์ มาคาซา
00:00
เอล เอเตฮัด
เอล เอเตฮัด

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

อินดิเพนเดนเต้
อินดิเพนเดนเต้
03:10
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์

Golf PGA Tour

Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
00:00
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
03:00
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour

BWF World Tour Super 500

BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
17:01
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
10:00
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
17:00
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500

อินโดนีเซีย ลีกา

PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
18:30
เซเมน ปาดัง
เซเมน ปาดัง
เปรซียา จาการ์ตา
เปรซียา จาการ์ตา
18:30
มารูด้า
มารูด้า

ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสแบน โรว์
บริสแบน โรว์
15:30
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด

เทนนิส ATP 500

เทนนิส ATP 500
เทนนิส ATP 500
17:00
เทนนิส ATP 500
เทนนิส ATP 500
เทนนิส ATP 500
เทนนิส ATP 500
20:00
เทนนิส ATP 500
เทนนิส ATP 500

ออสเตรเลีย ลีก(W)

เพิร์ท กลอรี่(W)
เพิร์ท กลอรี่(W)
18:15
แคนเบอร์รา(W)
แคนเบอร์รา(W)

อิหร่าน พรีเมียร์ลีก

นาซซาจี้
นาซซาจี้
18:30
ปาดิสเด เอฟซี
ปาดิสเด เอฟซี
แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่
19:00
ฟูแลด
ฟูแลด
เอสเตกฮลัล
เอสเตกฮลัล
19:45
ซาฮิน บูเชอร์
ซาฮิน บูเชอร์
พาร์ส โจโนบิ
พาร์ส โจโนบิ
20:00
นาฟท์ มาสจีด
นาฟท์ มาสจีด
เซปาฮัน
เซปาฮัน
20:10
เพย์กัน
เพย์กัน

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
18:32
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
20:45
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:30
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ยูเออี ดิวิชั่น1

อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
21:00
อิตติฮัต คาลบา
อิตติฮัต คาลบา
อัล-เวห์ด้า(UAE)
อัล-เวห์ด้า(UAE)
23:45
อัล ไอน์
อัล ไอน์

อินเดีย ลีก

เคราล่า บลาสเตอร์ส
เคราล่า บลาสเตอร์ส
21:00
Jamshedpur FC
Jamshedpur FC

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

อัล อิตติฟาค
อัล อิตติฟาค
21:30
อัล ฟาร์ท
อัล ฟาร์ท
อัล ชาบับ(KSA)
อัล ชาบับ(KSA)
22:00
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล นาเซอร์(KSA)
อัล นาเซอร์(KSA)
23:45
อัล ทาวอน
อัล ทาวอน

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

อีทาร์ เวลิโก
อีทาร์ เวลิโก
22:00
โบเตฟ วราตซา
โบเตฟ วราตซา

โปรตุเกส ดิวิชั่น2

Academico Viseu
Academico Viseu
22:00
โควา พิดาดิ
โควา พิดาดิ
ปอร์โต้ บี
ปอร์โต้ บี
00:15
ชาเวซ
ชาเวซ
เบนฟิก้า บี
เบนฟิก้า บี
01:00
วาร์ซิม
วาร์ซิม

กรีซ ดิวิชั่น2

เคอร์คีย์ร่า
เคอร์คีย์ร่า
22:00
เจียนนิน่า
เจียนนิน่า

Turkey 2

อัลเตย์สปอร์
อัลเตย์สปอร์
23:00
อดาน่า
อดาน่า

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

Raja BeniMellal
Raja BeniMellal
23:00
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
00:00
ซาเกลบี้ ลูบิน
ซาเกลบี้ ลูบิน
วิสล่า คราคอฟ
วิสล่า คราคอฟ
02:30
โปกอน
โปกอน

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

กอริก้า
กอริก้า
00:00
อินเตอร์ ซาเปรซิค
อินเตอร์ ซาเปรซิค

เช็ก ดิวิชั่น1

มลาด้า โบเลสลาฟ
มลาด้า โบเลสลาฟ
00:00
ยาบโลเนช
ยาบโลเนช

ไซปรัส ดิวิชั่น 1

โดซ่า คาโตโกเปีย
โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย

เยอรมัน D2

แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
00:30
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
โบคุ่ม
โบคุ่ม
00:30
ฮันโนเวอร์ 96
ฮันโนเวอร์ 96

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
00:30
อันตัลยาสปอร์
อันตัลยาสปอร์

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

อัลบอร์ก
อัลบอร์ก
01:00
นอร์ดเจลแลนด์
นอร์ดเจลแลนด์

เยอรมันลีกา 3

พรูเบน มุนสเตอร์
พรูเบน มุนสเตอร์
01:00
มักเดเบิร์ก
มักเดเบิร์ก

แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า
01:00
เอสเค ติรานา
เอสเค ติรานา

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์
01:30
เซปซี่
เซปซี่

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

ฮีเรนวีน
ฮีเรนวีน
02:00
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

น็องซี่
น็องซี่
02:00
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
02:00
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
เอฟซี แซมบี
เอฟซี แซมบี
02:00
นิออร์ท
นิออร์ท
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
02:00
ก็อง
ก็อง
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
02:00
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
ลอริยองต์
ลอริยองต์
02:00
โอแซร์
โอแซร์
โซโชซ์
โซโชซ์
02:00
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์

ฮอลแลนด์ D2

เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
02:00
เดน บอสช์
เดน บอสช์
คัมบูร์
คัมบูร์
02:00
อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
โวเลนดัม
โวเลนดัม
02:00
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
02:00
เทลสตาร์
เทลสตาร์
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
02:00
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
02:00
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
02:00
อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
FC ออสส์
FC ออสส์
02:00
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
02:00
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)

สวิตฯ ดิวิชั่น2

กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
02:00
ลัวซานนี สปอร์ท
ลัวซานนี สปอร์ท

บุนเดสลีกา เยอรมัน

ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:30
เอาก์สบวร์ก
เอาก์สบวร์ก

เบลเยี่ยม โปรลีก

คอร์ไทรจ์
คอร์ไทรจ์
02:30
เปรูเวลซ์
เปรูเวลซ์

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

โรเซลาเร่
โรเซลาเร่
02:30
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
ลีลล์
02:45
มงต์เปลลิเย่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ชาร์ลตัน แอธเลติก
ชาร์ลตัน แอธเลติก
02:45
ฮัลล์ ซิตี้
ฮัลล์ ซิตี้

พรีเมียร์ลีก เวลส์

แกลร์นาร์ฟอน
แกลร์นาร์ฟอน
02:45
แอร์บัส
แอร์บัส
เชฟน์ ดรูอิดส์
เชฟน์ ดรูอิดส์
02:45
คอนนาห์ คิวเอ็น
คอนนาห์ คิวเอ็น
แบรี่ ทาวน์
แบรี่ ทาวน์
03:00
เดอะ นิว เซนต์ส
เดอะ นิว เซนต์ส

ลาลีกา สเปน

อลาเบส
อลาเบส
03:00
เลกาเนส
เลกาเนส

ลาลีกา สเปน 2

นูมานเซีย
นูมานเซีย
03:00
คิโรน่า
คิโรน่า

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

คิเอโว่
คิเอโว่
03:00
ยูเว่ สตาเบีย
ยูเว่ สตาเบีย

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
03:30
ริโอ อาฟ
ริโอ อาฟ

Australian Open

Australian Open
Australian Open
07:00
Australian Open
Australian Open

อาร์เจนติน่า คัพ

เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
07:10
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท

ศึกจ้าวมวยไทย

ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
16:05
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:01
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร