ตารางถ่าย 20 กุมภาพันธ์ 2563
20 กุมภาพันธ์ 2563

กระชับมิตรสโมสร

สตรอมเมน
สตรอมเมน
LIVE
กเจลแซส
กเจลแซส

ATP Tour 500

ATP Tour 500
ATP Tour 500
02:30
ATP Tour 500
ATP Tour 500

โคปา ซูดาเมริกาน่า

เอเมเลค
เอเมเลค
05:15
บลูมมิ่ง
บลูมมิ่ง
Always Ready
Always Ready
05:15
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส
เอล นาซิอองนาล
เอล นาซิอองนาล
07:30
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
07:30
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่

บราซิล คัพ

Brusque FC
Brusque FC
07:30
เรโม เบเลม
เรโม เบเลม

โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

ปาเลสติโน่
ปาเลสติโน่
05:15
กัวรานี อาซุนซิยง
กัวรานี อาซุนซิยง

คอนคาเคฟ แชมป์ฯลีก

ซาน คาร์ลอส
ซาน คาร์ลอส
08:00
นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
CD โอลิมเปีย
CD โอลิมเปีย
10:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์

โคลัมเบีย คัพ

Expreso Rojo
Expreso Rojo
03:30
บาแรนคิลล่า FC
บาแรนคิลล่า FC
ลาเนรอส FC
ลาเนรอส FC
08:05
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
แอตเลติโก้ ฮิวล่า

WTA Tour Premier

WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
20:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

อัล-เวห์ด้า(KSA)
อัล-เวห์ด้า(KSA)
00:30
อัล เฟฮา
อัล เฟฮา

กาตาร์ ลีก

อัล-อาห์ลี(QAT)
อัล-อาห์ลี(QAT)
LIVE
อัล การาฟา
อัล การาฟา

อียิปต์ คัพ

เอล อาห์ลี
เอล อาห์ลี
00:00
ซามาเล็ค
ซามาเล็ค

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

Raja BeniMellal
Raja BeniMellal
LIVE
ราจา คาซ่าบารานก้า
ราจา คาซ่าบารานก้า

รัสเซีย คัพ

FK Ural-2
FK Ural-2
LIVE
โรดิน่า มอสโก
โรดิน่า มอสโก

ยูโรป้า ลีก

สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00:55
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
เกตาเฟ่
เกตาเฟ่
00:55
อาแจกซ์
อาแจกซ์
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
00:55
เซบีย่า
เซบีย่า
โคเปนเฮเกน
โคเปนเฮเกน
00:55
เซลติก
เซลติก
คลับบรูซ
คลับบรูซ
00:55
แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
00:55
เบนฟิก้า
เบนฟิก้า
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:55
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
00:55
อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
เอสปันญ่อล
เอสปันญ่อล
โอลิมเปียกอส
โอลิมเปียกอส
03:00
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล
AZ อัลค์มาร์
AZ อัลค์มาร์
03:00
LASK ลินซ์
LASK ลินซ์
โวล์ฟสบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก
03:00
มัลโม่
มัลโม่
เลเวอร์คูเซ่น
เลเวอร์คูเซ่น
03:00
ปอร์โต้
ปอร์โต้
โรม่า
โรม่า
03:00
เกนค์
เกนค์
อโปเอล นิโคเซีย
อโปเอล นิโคเซีย
03:00
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล
เรนเจอร์ส
เรนเจอร์ส
03:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า

World Golf Championship

World Golf Championship
World Golf Championship
02:00
World Golf Championship
World Golf Championship

brazil campeonato

Tombense
Tombense
05:15
ครูไซโร่ MG
ครูไซโร่ MG

NBA

Miami Heat
Miami Heat
07:30
Atlanta Hawks
Atlanta Hawks
Memphis Grizzlies
Memphis Grizzlies
10:00
Sacramento Kings
Sacramento Kings

คอมปินาโต้ เปาลิสต้า

พัลไมรัส
พัลไมรัส
07:30
กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
18:00
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
20:45
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย